Vietnam Federation Fifa
Chào Bạn Đến Với Vietnam Federation Fifa
Vietnam Federation Fifa
Chào Bạn Đến Với Vietnam Federation Fifa
Vietnam Federation Fifa

Vietnam Federation Fifa

Trang ChínhSupport Topic Icon_mini_portail_enLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Support Topic

Go down 
boylonely44444
Admin
ZzAkajzZ
FF07_modding_team
8 posters
Tác giảThông điệp
FF07_modding_team

FF07_modding_team

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 4:50 am

2!các bạn.mình biết có nhiều bạn đang gặp rắc rối về FIFA nên mình tạo topic này để có thể giải quyết các vấn đề của các bạn.mong các bạn ủng hộ.

ĐỀ nghị ko spam nói tục hỏi lại những câu đã trả lời..thanks 4 all
ZzAkajzZ
Super Moderators
Super Moderators
ZzAkajzZ

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 10:39 am

hưng ơi... cái super patch thật tuyệt vời không còn từ nào diễn tả đc cheers cheers cheers !!! bây giờ mình hưng có thể làm riêng cho mình 1 folder "back" làm hình nền cho FIfA 07 đc k Cool Cool Cool ?? Hãy cho mình biết là có thể add vào bao nhiêu ảnh để mình tổng hợp và lựa chọn... rồi gửi link cho hưng sau nhé !!! jocolor jocolor

p/s:có phát sinh 1 lỗi là khi Dùng Barca hay Real đấu với bất kì đội nào thì đều bị dis...2 thằng đấu vs nhau cũng bị dis... chỉ khi cho Barca hay Real làm khách là ko bị...không biết hưng có bị k ???

Được sửa bởi ZzAkajzZ ngày Wed Aug 10, 2011 1:05 pm; sửa lần 1.
http://www.ZzAkajzZ.com
Admin
Admin
Admin
Admin

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 1:01 pm

tot nhat de nguyen di bac' oi.em dang test che do manager mode day.nhung chac la thanh cong roi.
https://fifavn.forum-viet.com
boylonely44444

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 1:02 pm

hưng có thể cho mình xin big patch up thử dc hok?
ZzAkajzZ
Super Moderators
Super Moderators
ZzAkajzZ

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 1:12 pm

Admin đã viết:
tot nhat de nguyen di bac' oi.em dang test che do manager mode day.nhung chac la thanh cong roi.

thế bác thử đá giao hữu lấy Barca hay Real Madric làm chủ nhà đá xem thế nào ????
FF07_modding_team

FF07_modding_team

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 1:51 pm

ZzAkajzZ đã viết:
Admin đã viết:

thế bác thử đá giao hữu lấy Barca hay Real Madric làm chủ nhà đá xem thế nào ????
delete folder FIFA 07 trong My Doccuments xem.mình chơi bt mà.Very Happy
Admin
Admin
Admin
Admin

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 2:22 pm

FF07_modding_team đã viết:
ZzAkajzZ đã viết:
Admin đã viết:

huhuhu da manager mode van dis cac bac' oi nhung chi dis khi ban cau thu thoi ma` khong ban cau thu lay gi` ma song huhuhu
https://fifavn.forum-viet.com
FF07_modding_team

FF07_modding_team

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 3:15 pm

Admin đã viết:
ZzAkajzZ đã viết:
Admin đã viết:

huhuhu da manager mode van dis cac bac' oi nhung chi dis khi ban cau thu thoi ma` khong ban cau thu lay gi` ma song huhuhu
xoa cai sponsor di
Iron

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 5:15 am

Sao tớ copy db của anh Hưng, lâu h đá ko bị gì mà tự nhiên bữa này sau khi chọn ngôn ngữ là bị error Sad(
FF07_modding_team

FF07_modding_team

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeSun Aug 14, 2011 5:17 pm

Iron đã viết:
Sao tớ copy db của anh Hưng, lâu h đá ko bị gì mà tự nhiên bữa này sau khi chọn ngôn ngữ là bị error Sad(
cái này có thể do lỗi font hoặc lỗi db lan.bạn thử dùng các bản việt hóa có kèm font xem nhéVery Happy
Iron

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeMon Aug 15, 2011 5:55 am

To' ko co' ;ink, ai send cho to' vs, thanks Very Happy
Iron

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 3:43 pm

ai cho to' xin link zdata_34 goc' dc ko ? thanks Very Happy
Kara_Bom

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeSun Aug 21, 2011 5:40 am

nguheo007

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeMon Aug 22, 2011 2:53 pm

Hjx .. moi nguoi cho em hoi ... tai sao em choi manager mode duoc 1 mua giai thi bi dis .. khong choi tiep duoc nua .. vay gio em phai lam sao day .
ZzAkajzZ
Super Moderators
Super Moderators
ZzAkajzZ

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeThu Sep 01, 2011 4:01 pm

nguheo007 đã viết:
Hjx .. moi nguoi cho em hoi ... tai sao em choi manager mode duoc 1 mua giai thi bi dis .. khong choi tiep duoc nua .. vay gio em phai lam sao day .

sẽ đc fix trong SUPER PATCH cheers cheers cheers cheers cheers
manutd227

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitimeWed Sep 14, 2011 11:51 am

Admin đã viết:
ZzAkajzZ đã viết:
Admin đã viết:

xoa cai sponsor di

cac bac oi em da super patch, sao ma khi da manager mod van bi dis ra. Du em da xoa cai FIFA 07 trongmy document roi.
Nhan tien em hoi luon xoa cai SPONSOR nhu the nao va tai sao khi edit TOM CLEVERLY lai bi dis ra Sad
Thank cac bac
Sponsored content

Support Topic Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Support Topic   Support Topic Icon_minitime

Support Topic
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Topic chuyên cung câp Face đây